• - 10GBASE-ER SFP+ Transceiver 40km (with DDM) - Module quang tốc độ 10Gbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 40km, hỗ trợ kỹ thuật chẩn đoán lỗi DDM Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    56.530.000 VNĐ

    Transceiver D-Link DEM-433XT-DD
    Giá bán: 56.530.000
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 10GBASE-ER SFP+ Transceiver 40km (with DDM)
    + - Module quang tốc độ 10Gbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 40km, hỗ trợ kỹ thuật chẩn đoán lỗi DDM
  • - 10GBASE-LR SFP+ Transceiver 10km (with DDM) - Module quang tốc độ 10Gbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, hỗ trợ kỹ thuật chẩn đoán lỗi DDM Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    11.320.000 VNĐ

    Transceiver D-Link DEM-432XT-DD
    Giá bán: 11.320.000
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 10GBASE-LR SFP+ Transceiver 10km (with DDM)
    + - Module quang tốc độ 10Gbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, hỗ trợ kỹ thuật chẩn đoán lỗi DDM
  • - 10GBASE-SR SFP+ Transceiver 400m (with DDM) - Module quang tốc độ 10Gbps, dạng kết nối đa mốt (multi mode), khoảng cách tối đa 400m với chuẩn cáp OM4, hỗ trợ kỹ thuật chẩn đoán lỗi DDM Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    5.673.000 VNĐ

    Transceiver D-Link DEM-431XT-DD
    Giá bán: 5.673.000
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 10GBASE-SR SFP+ Transceiver 400m (with DDM)
    + - Module quang tốc độ 10Gbps, dạng kết nối đa mốt (multi mode), khoảng cách tối đa 400m với chuẩn cáp OM4, hỗ trợ kỹ thuật chẩn đoán lỗi DDM
  • - 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, nguồn cung cấp 3.3VDC Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    1.606.000 VNĐ

    Transceiver D-Link DEM-310GT
    Giá bán: 1.606.000
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver
    + - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, nguồn cung cấp 3.3VDC
  • - 1-port 1000Base-SX (LC) Multi-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đa mốt (multi mode), khoảng cách tối đa 550m, nguồn cung cấp 3.3VDC Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    1.380.000 VNĐ

    Transceiver D-Link DEM-311GT
    Giá bán: 1.380.000
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 1-port 1000Base-SX (LC) Multi-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver
    + - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đa mốt (multi mode), khoảng cách tối đa 550m, nguồn cung cấp 3.3VDC
Sản phẩm bạn vừa xem
CƠ SỞ 1 Số 210 Thái Hà, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 024 3537 9888
Fax: 024 3537 9509
Email: sales@ankhang.vn
[Bản đồ đường đi]
CƠ SỞ 2 Số 2, ngõ 71, Trần Quang Diệu, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 024.3874 6868
Email: sales@ankhang.vn
[Bản đồ đường đi]
CƠ SỞ 3 Số 30 Nguyễn Văn Huyên (nối dài), Cầu Giấy, Hà Nội
Điện thoại: 024.3874 6868
Email: sales@ankhang.vn
[Bản đồ đường đi]
Trung tâm bảo hành Tầng 3, 210 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 024 3537 9888 (+106)
Email: baohanh@ankhang.vn
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2017 Công ty TNHH Máy tính và Viễn thông An Khang. GPKD số 010203839 do Sở Kế Hoạch và Đầu Tư thành phố Hà Nội cấp.

Hỗ trợ tư vấn trực tuyến