• Bộ chia máy in DPR-1020 Bộ chia máy in DPR-1020 390.000 VNĐ -64% 1.069.000 VNĐ
    - USB Multifunction Print Server - 1 USB 2.0 Port + 1x10/100Mbps Auto Sensing, In từ xa qua email - HĐH: Windows, Unix, Netware - Giao thức mạng: GDI, TCP/IP, NetBeui and Internet Printing, D-Link Clink’n Connect easy set-up wizard Xem ngay Bảo hành: Không bảo hành

    390.000 VNĐ 1.069.000 VNĐ

  • Model: DSL-2700U Kích thước: 93 x 48 x 27 mm Cổng kết nối: 1 RJ-11 + 1 RJ-45 10/100Mbps Tần số: 2.4 - 2.4835GHz Tốc độ truyền dữ liệu: 150Mbps Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    79.000 VNĐ 350.000 VNĐ

  • Bộ chia máy in DPR-1061 Bộ chia máy in DPR-1061 1.419.000 VNĐ -11% 1.580.000 VNĐ
    - 3-Port Multifunction Print Server - 2xUSB 2.0 Port - 1x Parallel Port + 1x10/100Mbps - Điều khiển máy in với IPP - HĐH: Windows, Unix, Netware - Giao thức mạng: TCP/IP, NetBEUI, AppleTalk, LPR, SMB, IPP Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    1.419.000 VNĐ 1.580.000 VNĐ

  • Bộ chia máy in DP-301P+ Bộ chia máy in DP-301P+ 1.005.000 VNĐ -15% 1.170.000 VNĐ
    - Fast Ethernet Print Server - 1 Parallel Printer Port + 1x10/100Mbps Auto Sensing, điều khiển máy in với IPP - HĐH: Windows, Unix, Netware. Giao thức mạng: EtherTalk, NetBEUI, Web Management, TCP/IP & AppleTalk Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    1.005.000 VNĐ 1.170.000 VNĐ

  • - 2-Port USB KVM Switch - 2 cổng USB.VGA monitor resolution 2048 x 1536 support, bộ cáp 1.8m, Remote Control, 3.5 mm Mini-Phone Stereo Jack female (green) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    885.000 VNĐ

  • KVM Switch D-Link DKVM-4U KVM Switch D-Link DKVM-4U 1.215.000 VNĐ -6% 1.290.000 VNĐ
    - 4-Port USB KVM Switch - 4-port PC (USB Keyboard, SVGA Video, USB Mouse) KVM Switch, Push-Button Electronic Switch, Keyboard Status Memory, LED Indicators. - Manual + 2 Set USB Keyboard, USB Mouse, SVGA Video (KVM) 1.8-met Cable included Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    1.215.000 VNĐ 1.290.000 VNĐ

  • KVM Switch D-Link KVM-440 KVM Switch D-Link KVM-440 4.990.000 VNĐ
    - 8 Port Combo PS2/USB KVM Switch - 8 cổng combo PS2/USB - Có thể nối thêm điều khiển 4096PC - Điều khiển từ nút bấm, hotkey, OSD. (Tủ Rack 19').Switch Button, Hot-Keys (PS/2 Keyboard), and On-Screen-Display (OSD) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    4.990.000 VNĐ

  • - 4 in 1 PS2/USB Keyboard-Video-Mouse Cable for KVM-440 (5 Metres) - Bộ cáp PS/2 - Kết hợp cổng USB, cáp dài 5m - Dùng cho DKVM-440/450 Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    550.000 VNĐ

  • - 4-Port PS/2 KVM Switch - 4 cổng PS/2 - Nút chuyển mạch/chuyển trạng thái nhớ bằng bàn phím - 2 bộ cáp 1.8m - Automatic recall of CAPS LOCK - NUM LOCK and SCROLL LOCK Key's status for each computer, VGA, SVGA and Multisync monitor resolution 2048 x 1536 support Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    890.000 VNĐ

  • - 2-Port PS/2 KVM Switch with Audio Support - 2 cổng PS/2 - 2 bộ cáp 1.8m - Audio: 3.5mm Stereo Mini Jack, SVGA Video Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    550.000 VNĐ

  • Transceiver D-Link DEM-310GT Transceiver D-Link DEM-310GT 1.160.000 VNĐ -28% 1.606.000 VNĐ
    - 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, nguồn cung cấp 3.3VDC Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    1.160.000 VNĐ 1.606.000 VNĐ

  • Transceiver D-Link DEM-311GT Transceiver D-Link DEM-311GT 995.000 VNĐ -28% 1.380.000 VNĐ
    - 1-port 1000Base-SX (LC) Multi-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đa mốt (multi mode), khoảng cách tối đa 550m, nguồn cung cấp 3.3VDC Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    995.000 VNĐ 1.380.000 VNĐ

  • Bộ phát wifi 4G DWR-932c Bộ phát wifi 4G DWR-932c 1.150.000 VNĐ -19% 1.409.000 VNĐ
    Tần số hỗ trợ: FDD-LTE: - Ban 1,3, 7, 8, 20 (2100/1800/2600/900/800Mhz) - UMTS/HSDPA/HSUPA: 2100/900Mhz - GMS/GPRS/EDGE: 850/900/1800/1900Mhz" Xem ngay Bảo hành: 12 tháng

    1.150.000 VNĐ 1.409.000 VNĐ

  • Switch Dlink  DGS-3120-24SC/ESI Switch Dlink DGS-3120-24SC/ESI 20.120.000 VNĐ -23% 25.808.000 VNĐ
    - 8-port UTP 10/100/1000Mbps / SFP combo - 16-port SFP Auto-sensing, Auto-MDI-X - 2 port 10G CX4 L2+ managed Switch. Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    20.120.000 VNĐ 25.808.000 VNĐ

  • Switch Dlink  DGS-3120-24TC/ESI Switch Dlink DGS-3120-24TC/ESI 15.370.000 VNĐ -21% 19.253.000 VNĐ
    - 20-port UTP 10/100/1000Mbps - 4-port 1000Mbps SFP Combo - 2-port 10G CX4 L2+ managed Switch- Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    15.370.000 VNĐ 19.253.000 VNĐ

  • Switch Dlink DGS-1510-28 Switch Dlink DGS-1510-28 9.550.000 VNĐ -1% 9.590.000 VNĐ
    - Smart Switch 24-port RJ45 Gigabit - 2-slot Gagabit SFP + 2-slot 10G SFP+ Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    9.550.000 VNĐ 9.590.000 VNĐ

  • Switch Dlink DGS-1210-52 Switch Dlink DGS-1210-52 11.950.000 VNĐ -1% 11.990.000 VNĐ
    - Smart Switch 48-port RJ45 Gigabit - 4-slot SFP Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    11.950.000 VNĐ 11.990.000 VNĐ

  • Switch Dlink DGS-1210-28 Switch Dlink DGS-1210-28 5.650.000 VNĐ -3% 5.799.000 VNĐ
    - Smart Switch 24-port RJ45 Gigabit - 4-slot SFP Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    5.650.000 VNĐ 5.799.000 VNĐ

  • Switch Dlink DGS-1210-20 Switch Dlink DGS-1210-20 3.950.000 VNĐ -8% 4.290.000 VNĐ
    - Smart Switch 16-port RJ45 Gigabit - 4-slot SFP Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    3.950.000 VNĐ 4.290.000 VNĐ

  • Switch Dlink DGS-1100-18 Switch Dlink DGS-1100-18 3.650.000 VNĐ -2% 3.690.000 VNĐ
    - Smart Switch 16-port RJ45 10/100/1000BASE-TX - 2-port 10/100/1000BASE-T SFP (mini-GBIC) Xem ngay Bảo hành: 36 tháng

    3.650.000 VNĐ 3.690.000 VNĐ

Sản phẩm bạn vừa xem

Cơ sở 1

Cơ sở 2

TRUNG TÂM BẢO HÀNH

  • Tầng 3,210 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
  • Điện thoại: 1900 2655 (+105)
    093 669 7181
  • Email:baohanh@ankhang.vn
  • [Bản đồ đường đi]