Tất cả có 2 Transceiver

  • Transceiver D-Link DEM-310GT

    (2)

    Transceiver D-Link DEM-310GT 1.160.000 VNĐ -28% 1.606.000 VNĐ

    Liên hệ

    Cho vào giỏ

    Transceiver D-Link DEM-310GT D-LINK
    Giá bán: 1.160.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 1-port 1000Base-LX (LC) Single-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver
    + - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đơn mốt (single mode), khoảng cách tối đa 10km, nguồn cung cấp 3.3VDC
  • Transceiver D-Link DEM-311GT

    (1)

    Transceiver D-Link DEM-311GT 995.000 VNĐ -28% 1.380.000 VNĐ

    Liên hệ

    Cho vào giỏ

    Transceiver D-Link DEM-311GT D-LINK
    Giá bán: 995.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:
    Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    + - 1-port 1000Base-SX (LC) Multi-mode Fiber SFP (Mini-GBIC) Transceiver
    + - Module quang tốc độ 1000Mbps, dạng kết nối đa mốt (multi mode), khoảng cách tối đa 550m, nguồn cung cấp 3.3VDC
Thương hiệu
Mức giá
Sản phẩm bạn vừa xem

Cơ sở 1

  • Số 210 Thái Hà, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
  • Điện thoại: 1900 2655
    0922 744 999
  • Email:sales@ankhang.vn
  • [Bản đồ đường đi] - [Hình ảnh showroom]

Cơ sở 2

  • Số 31 ngõ 100 Dịch Vọng Hậu Cầu Giấy, Hà Nội, (The Premier)
  • Điện thoại: 1900 2655
    0399 655 368
  • Email:sales@ankhang.vn
  • [Bản đồ đường đi] - [Hình ảnh showroom]

TRUNG TÂM BẢO HÀNH

  • Tầng 3,210 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
  • Điện thoại: 1900 2655 (+105)
    093 669 7181
  • Email:baohanh@ankhang.vn
  • [Bản đồ đường đi]